BK/AGC-15-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2625-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK/AGC-15-R
คำอธิบาย
FUSE GLASS 15A 32VAC 3AB 3AG
คำอธิบายโดยละเอียด
15 A 32 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
ละลาย I²t
807.75
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.005 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
32 V