BK/MDA-12-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2723-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK/MDA-12-R
คำอธิบาย
FUSE CERAMIC 12A 250VAC 3AB 3AG
คำอธิบายโดยละเอียด
12 A 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, เซรามิก ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
750A
ละลาย I²t
125.18
ขนาด / มิติ
0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.00725 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V