BK/MDA-10-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2722-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK/MDA-10-R
คำอธิบาย
FUSE CERAMIC 10A 250VAC 3AB 3AG
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 A 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, เซรามิก ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
หมวดหมู่
เวลาตอบสนอง
ขาดช้า
Mfr
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ชุด
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
200A
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ละลาย I²t
332.0
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, CSA, UL
ประเภทการติดตั้ง
ต้องใช้อุปกรณ์ยึด
สี
สีดำ
ประเภทฟิวส์
ขนาด / มิติ
0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.01 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V