BK/MDA-15-R หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 8,237
เอกสารข้อมูล
Similar
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
มีอยู่ในสต็อค: 42
15 A 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, เซรามิก ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 3AB, 3AG, 1/4" x 1-1/4"
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Eaton Electronics Overcurrent Protection Fuse Portfolio
BK/MDA-15-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2724-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK/MDA-15-R
คำอธิบาย
FUSE CERAMIC 15A 250VAC 3AB 3AG
คำอธิบายโดยละเอียด
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
750A
ขนาด / มิติ
0.250" Dia x 1.250" L (6.35mm x 31.75mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.00553 Ohms
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V