BK1/GMA-500-R หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 3,292
เอกสารข้อมูล
Direct
Littelfuse Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Similar
มีอยู่ในสต็อค: 313
500 mA 250 V ac ฟิวส์ dc คาร์ทริดจ์, แก้ว ต้องใช้อุปกรณ์ยึด 5mm x 20mm
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
Eaton Electronics Overcurrent Protection Fuse Portfolio
BK1/GMA-500-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-3263-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
BK1/GMA-500-R
คำอธิบาย
FUSE GLASS 500MA 250VAC 5X20MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
อัตราแรงดันไฟฟ้า - AC
250 V
ความสามารถสูงสุด @ พิกัดแรงดันไฟฟ้า
35A
ละลาย I²t
0.15
ขนาด / มิติ
0.205" Dia x 0.787" L (5.20mm x 20.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความต้านทานปกติ DC
0.454 Ohms