DR74-150-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
513-1138-2-ND - เทปและม้วน (TR)
513-1138-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
513-1138-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
DR74-150-R
คำอธิบาย
FIXED IND 15UH 2.11A 63.7 MOHM
คำอธิบายโดยละเอียด
15 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 2.11 A 63.7mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
โมเดล EDA/CAD
DR74-150-R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
2.48A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
63.7mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.299" L x 0.299" W (7.60mm x 7.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.171" (4.35mm)