DRA74-100-R หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
TDK
มีอยู่ในสต็อค: 779
เอกสารข้อมูล
Similar
Delevan
มีอยู่ในสต็อค: 4,625
เอกสารข้อมูล
Bourns Inc.
มีอยู่ในสต็อค: 5,121
Bourns Inc.
10 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 2.56 A 43mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์