EFPLA1AJ103B012LH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-EFPLA1AJ103B012LH-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EFPLA1AJ103B012LH
คำอธิบาย
CAP FILM 0.01UF 5% 1000VDC RAD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10000 pF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 1000V (1kV) โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 105°C
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ชุด
บรรจุภัณฑ์ / เคส
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ขนาด / มิติ
0.709" L x 0.197" W (18.00mm x 5.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.453" (11.50mm)
ความจุไฟฟ้า
ส่วนปลาย
PC ขา
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.591" (15.00mm)
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
1000V (1kV)
แอพพลิเคชั่น
รถยนต์; ความถี่สูง, สวิตชิ่ง; พัลส์สูง, DV/DT
วัสดุไดอิเล็กทริก
อัตรา
AEC-Q200
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
62 mOhms