EFPLS1DJ104C042LH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-EFPLS1DJ104C042LH-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EFPLS1DJ104C042LH
คำอธิบาย
CAP FILM 0.1UF 5% 1300VDC RAD
คำอธิบายโดยละเอียด
0.1 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 1300V (1.3kV) โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
13 mOhms
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ขนาด / มิติ
1.024" L x 0.394" W (26.00mm x 10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.768" (19.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
1300V (1.3kV)
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.886" (22.50mm)