EFPLS63J273B022LH
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-EFPLS63J273B022LH-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EFPLS63J273B022LH
คำอธิบาย
CAP FILM 0.027UF 5% 630VDC RAD
คำอธิบายโดยละเอียด
0.027 µF ตัวเก็บประจุแบบฟิล์ม 630V โพลีโพรพิลีน (PP), อาบไอโลหะ แนวรัศมี
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
25 mOhms
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
ขนาด / มิติ
0.709" L x 0.236" W (18.00mm x 6.00mm)
ความจุไฟฟ้า
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
อัตราแรงดันไฟฟ้า - DC
630V
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.591" (15.00mm)