HB0820-2R5305-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-3123-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HB0820-2R5305-R
คำอธิบาย
CAP 3F -10% +30% 2.5V T/H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 2.5 V แนวรัศมี, กระป๋อง 160mOhm @ 100Hz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HB0820-2R5305-R รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความจุไฟฟ้า
3 F
ขนาด / มิติ
0.335" Dia (8.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-10%, +30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.827" (21.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
160mOhm @ 100Hz