HCM1103-2R2-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-4132-2-ND - เทปและม้วน (TR)
283-4132-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-4132-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1103-2R2-R
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 13A 9 MOHM SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 13 A สูงสุด 9mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
16A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 9mOhm
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ขนาด / มิติ
0.437" L x 0.394" W (11.10mm x 10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)