MPLC1040L2R2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
399-10984-2-ND - เทปและม้วน (TR)
399-10984-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
399-10984-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MPLC1040L2R2
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 10.5A 10 MOHM
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ แบบลวดพัน ตัวนำ 10.5 A สูงสุด 10mOhm 2-SMD, J-Lead
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
MPLC1040L2R2 รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 10mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 120°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
ประเภท
แบบลวดพัน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
2-SMD, J-Lead
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.453" L x 0.394" W (11.50mm x 10.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.157" (4.00mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
11A