HCM1A0503V2-2R2-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCM1A0503V2-2R2-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCM1A0503V2-2R2-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCM1A0503V2-2R2-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCM1A0503V2-2R2-R
คำอธิบาย
FIXED IND 2.2UH 5.5A 23 MOHM SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2.2 µH ชิลด์ ตัวนำ 5.5 A สูงสุด 23mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
สูงสุด 23mOhm
ชุด
ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง
33MHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อัตรา
AEC-Q200
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 155°C
วัสดุ - คอร์
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ขนาด / มิติ
0.213" L x 0.205" W (5.40mm x 5.20mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
6.4A
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.118" (3.00mm)