HCM1A0703V2-1R0-R | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | FIXED IND 1UH 10A 7.8 MOHM SMD |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 1 µH ชิลด์ ตัวนำ 10 A สูงสุด 7.8mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | การป้องกัน ชิลด์ |
Mfr | ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) สูงสุด 7.8mOhm |
ชุด | ความถี่ - เรโซแนนซ์ตัวเอง 48MHz |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) | อัตรา AEC-Q200 |
สถานะผลิตภัณฑ์ เลิกผลิต | อุณหภูมิในการทำงาน -55°C ~ 155°C |
วัสดุ - คอร์ | ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ 100 kHz |
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ ±20% | บรรจุภัณฑ์ / เคส ไม่ใช่แบบมาตรฐาน |
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps) | ขนาด / มิติ 0.276" L x 0.260" W (7.00mm x 6.60mm) |
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat) 9A | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.118" (3.00mm) |