HCV1206-R42-R หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Pulse Electronics
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
420 nH ไม่มีฉนวนหุ้ม คอร์ดรัม, ลวดพัน ตัวนำ 16 A 3.15mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
HCV1206
HCV1206-R42-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HCV1206-R42-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-HCV1206-R42-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-HCV1206-R42-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HCV1206-R42-R
คำอธิบาย
FIXED IND 420NH 16A 3.15 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HCV1206-R42-R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
42A
Mfr
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
ชุด
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
3.15mOhm
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
ประเภท
คอร์ดรัม, ลวดพัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
วัสดุ - คอร์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.480" L x 0.386" W (12.20mm x 9.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.201" (5.10mm)