PA5119.421NLT หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Eaton - Electronics Division
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
420 nH ชิลด์ ตัวนำ 16 A 3.15mOhm ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
PA5119.421NLT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
553-PA5119.421NLTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
553-PA5119.421NLTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
553-PA5119.421NLTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PA5119.421NLT
คำอธิบาย
FIXED IND 420NH 16A 3.15 MOHM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
PA5119.421NLT รุ่น
หมวดหมู่
การป้องกัน
ชิลด์
Mfr
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR)
3.15mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 130°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความถี่เหนี่ยวนำไฟฟ้า - ทดสอบ
100 kHz
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%
ขนาด / มิติ
0.480" L x 0.386" W (12.20mm x 9.80mm)
อัตรากระแสไฟฟ้า (Amps)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)
กระแสไฟฟ้า - อิ่มตัว (Isat)
42A