HS1016-3R8306-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HS1016-3R8306-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HS1016-3R8306-R
คำอธิบาย
CAP LITHIUM HYBRID 30F 3.8V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
35 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
30 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 3.8 V แนวรัศมี, กระป๋อง 550mOhm 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
30 F
ขนาด / มิติ
0.413" Dia (10.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.709" (18.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3.8 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-15°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
550mOhm