HS1625-3R8227-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HS1625-3R8227-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HS1625-3R8227-R
คำอธิบาย
CAP LITHIUM HYBRID 220F 3.8V
คำอธิบายโดยละเอียด
220 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 3.8 V แนวรัศมี, กระป๋อง 100mOhm 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)
ความจุไฟฟ้า
220 F
ขนาด / มิติ
0.650" Dia (16.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3.8 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-15°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
100mOhm