HSH1225-3R8207-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HSH1225-3R8207-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSH1225-3R8207-R
คำอธิบาย
CAP LITHIUM HYBRID 200F 3.8V
คำอธิบายโดยละเอียด
200 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 3.8 V แนวรัศมี, กระป๋อง 65mOhm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
HSH1225-3R8207-R รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
200 F
ขนาด / มิติ
0.492" Dia (12.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3.8 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
65mOhm @ 1kHz