HSL1025-3R8706-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HSL1025-3R8706-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HSL1025-3R8706-R
คำอธิบาย
CAP LITHIUM HYBRID 70F 3.8V
คำอธิบายโดยละเอียด
70 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 3.8 V แนวรัศมี, กระป๋อง 250mOhm 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 60°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 60°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
70 F
ขนาด / มิติ
0.413" Dia (10.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.063" (27.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3.8 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 60°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
250mOhm