HV1325-2R7156-R หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Würth Elektronik
มีอยู่ในสต็อค: 39
เอกสารข้อมูล
15 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 2.7 V แนวรัศมี, กระป๋อง 30mOhm @ 100Hz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
How to correctly size a Supercapacitor
What is the difference between a battery and a supercapacitor?
HV1325-2R7156-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HV1325-2R7156-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HV1325-2R7156-R
คำอธิบาย
CAP 15F -10% +30% 2.7V T/H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
15 F
ขนาด / มิติ
0.512" Dia (13.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-10%, +30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.118" (28.40mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.7 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
30mOhm @ 100Hz