HV1635-2R7356-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-HV1635-2R7356-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
HV1635-2R7356-R
คำอธิบาย
CAP 35F -10% +30% 2.7V T/H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
35 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 2.7 V แนวรัศมี, กระป๋อง 24mOhm @ 100Hz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.295" (7.50mm)
ความจุไฟฟ้า
35 F
ขนาด / มิติ
0.630" Dia (16.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-10%, +30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.496" (38.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.7 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
24mOhm @ 100Hz