KR-5R5C104H-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-KR-5R5C104H-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KR-5R5C104H-R
คำอธิบาย
CAP 100MF -20% +80% 5.5V T/H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
21 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 mF (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5.5 V แนวรัศมี, กระป๋อง 75Ohm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
100 mF
ขนาด / มิติ
0.531" Dia (13.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +80%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.276" (7.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
75Ohm @ 1kHz