KR-5R5C155-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-KR-5R5C155-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KR-5R5C155-R
คำอธิบาย
CAP 1.5F -20% +80% 5.5V T/H
คำอธิบายโดยละเอียด
1.5 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5.5 V แนวรัศมี, กระป๋อง 30Ohm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
KR-5R5C155-R รุ่น
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
1.5 F
ขนาด / มิติ
0.846" Dia (21.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +80%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.295" (7.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
30Ohm @ 1kHz