KR-5R5H334-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-KR-5R5H334-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KR-5R5H334-R
คำอธิบาย
CAP 330MF -20% +80% 5.5V T/H
คำอธิบายโดยละเอียด
330 mF (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5.5 V แกน, กระป๋อง - แนวนอน 50Ohm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แกน, กระป๋อง - แนวนอน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.394" (10.00mm)
ความจุไฟฟ้า
330 mF
ขนาด / มิติ
0.453" Dia (11.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +80%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.197" (5.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
50Ohm @ 1kHz