KR-5R5V104-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-2812-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KR-5R5V104-R
คำอธิบาย
CAP 100MF -20% +80% 5.5V T/H
คำอธิบายโดยละเอียด
100 mF (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5.5 V แกน, กระป๋อง - แนวตั้ง 75Ohm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แกน, กระป๋อง - แนวตั้ง
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
100 mF
ขนาด / มิติ
0.453" Dia (11.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +80%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.492" (12.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
75Ohm @ 1kHz