KW-5R5C104-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-4152-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
KW-5R5C104-R
คำอธิบาย
CAP 100MF -20% +80% 5.5V T/H
คำอธิบายโดยละเอียด
100 mF (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5.5 V แนวรัศมี, กระป๋อง 50Ohm @ 1kHz 2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
2000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
ความจุไฟฟ้า
100 mF
ขนาด / มิติ
0.531" Dia (13.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +80%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.348" (8.85mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
50Ohm @ 1kHz