LTA1VS16A-351-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-LTA1VS16A-351-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-LTA1VS16A-351-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-LTA1VS16A-351-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LTA1VS16A-351-R
คำอธิบาย
TRANSF ETHERNET LAN 350UH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
350µH หม้อแปลงสัญญาณพัลซ์ 1CT:1CT ติดบนพื้นผิว
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ขนาด / มิติ
0.500" L x 0.280" W (12.70mm x 7.10mm)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.252" (6.40mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทหม้อแปลง
LAN 10/100 Base-TX
เกรด
รถยนต์
ความเหนี่ยวนำไฟฟ้า
350µH