m0820-2r5205-r
How to correctly size a Supercapacitor
M0820-2R5205-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-M0820-2R5205-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M0820-2R5205-R
คำอธิบาย
CAP 2F -20% +80% 2.5V T/H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
2 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 2.5 V แนวรัศมี, กระป๋อง 100mOhm @ 100Hz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 60°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 60°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.138" (3.50mm)
ความจุไฟฟ้า
2 F
ขนาด / มิติ
0.335" Dia (8.50mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +80%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.827" (21.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 60°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
100mOhm @ 100Hz