MFBW1V2012-181-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-MFBW1V2012-181-RTR-ND - เทปและม้วน (TR)
283-MFBW1V2012-181-RCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
283-MFBW1V2012-181-RDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MFBW1V2012-181-R
คำอธิบาย
FERRITE BEAD 180 OHM 0805 1LN
คำอธิบายโดยละเอียด
180 Ohms @ 100 MHz 1 เฟอร์ไรท์บีด 0805 (2012 เมตริก) 2A 150mOhm
หมวดหมู่
อัตรากระแสไฟฟ้า (สูงสุด)
2A
ความต้านทานไฟฟ้า DC (DCR) (สูงสุด)
150mOhm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0805 (2012 เมตริก)
ความสูง (สูงสุด)
0.043" (1.10mm)
อิมพีแดนซ์ @ ความถี่
180 Ohms @ 100 MHz
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.047" W (2.00mm x 1.20mm)