MMSZ3V9T1G หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
MCC (Micro Commercial Components)
มีอยู่ในสต็อค: 19,540
เอกสารข้อมูล
Similar
Central Semiconductor Corp
มีอยู่ในสต็อค: 10,663
เอกสารข้อมูล
ซีเนอร์ไดโอด 3.9 V 500 mW ±5% ติดบนพื้นผิว SOD-123
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
MMSZ3V9T1G
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
MMSZ3V9T1GOSTR-ND - เทปและม้วน (TR)
MMSZ3V9T1GOSCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
MMSZ3V9T1GOSDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
MMSZ3V9T1G
คำอธิบาย
DIODE ZENER 3.9V 500MW SOD123
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
43 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
MMSZ3V9T1G รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
3 µA @ 1 V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
900 mV @ 10 mA
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±5%
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
90 Ohms