PB-5R0V474-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-PB-5R0V474-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PB-5R0V474-R
คำอธิบาย
CAP 470MF -20% +80% 5V T/H
คำอธิบายโดยละเอียด
470 mF (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5 V แนวรัศมี, กระป๋อง 1Ohm @ 100Hz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.465" (11.80mm)
ความจุไฟฟ้า
470 mF
ขนาด / มิติ
0.681" L x 0.354" W (17.30mm x 9.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +80%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.571" (14.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
1Ohm @ 100Hz