PHB-5R0H505-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-3524-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PHB-5R0H505-R
คำอธิบาย
CAP 5F -10% +30% 5V T/H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
5 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5 V แนวรัศมี, กระป๋อง, แนวนอน 130mOhm @ 100Hz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 70°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง, แนวนอน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.209" (5.30mm)
ความจุไฟฟ้า
5 F
ขนาด / มิติ
1.280" L x 0.839" W (32.50mm x 21.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-10%, +30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.433" (11.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 70°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
130mOhm @ 100Hz