PHV-5R4H474-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-PHV-5R4H474-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PHV-5R4H474-R
คำอธิบาย
CAP 470MF -10% +30% 5.4V T/H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
470 mF (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5.4 V แนวรัศมี, กระป๋อง, แนวนอน 400mOhm @ 100Hz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.465" (11.80mm)
ความจุไฟฟ้า
470 mF
ขนาด / มิติ
0.571" L x 0.681" W (14.50mm x 17.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-10%, +30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.354" (9.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5.4 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
400mOhm @ 100Hz