PHVL-3R9V505-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-PHVL-3R9V505-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PHVL-3R9V505-R
คำอธิบาย
SUPERCAP 3.9V 5F 0.07 OHM VT
คำอธิบายโดยละเอียด
5 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 3.9 V แนวรัศมี 70mOhm 5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
5000 ชั่วโมง (Hrs) @ 85°C
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.209" (5.30mm)
ความจุไฟฟ้า
5 F
ขนาด / มิติ
0.839" L x 0.433" W (21.30mm x 11.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-10%, +30%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
1.280" (32.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3.9 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
70mOhm