PM-5R0H104-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-4208-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PM-5R0H104-R
คำอธิบาย
CAP 100MF -20% +80% 5V T/H
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 mF (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 5 V แนวรัศมี, กระป๋อง, แนวนอน 1.25Ohm @ 1kHz 1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 60°C
หมวดหมู่
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1000 ชั่วโมง (Hrs) @ 60°C
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
ส่วนปลาย
PC ขา
ชุด
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, กระป๋อง, แนวนอน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.287" (7.30mm)
ความจุไฟฟ้า
100 mF
ขนาด / มิติ
0.512" L x 0.445" W (13.00mm x 11.30mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-20%, +80%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.236" (6.00mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
5 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 60°C
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
1.25Ohm @ 1kHz