XL60-3R0308W-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-XL60-3R0308W-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XL60-3R0308W-R
คำอธิบาย
CAP 3V 3000F WELD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3000 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 3 V แกน, กระป๋อง 0.23mOhm 1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
0.23mOhm
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
ชุด
ส่วนปลาย
สลักเกลียวสองปลายเชื่อม
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แกน, กระป๋อง
ความจุไฟฟ้า
3000 F
ขนาด / มิติ
2.390" Dia x 5.433" L (60.70mm x 138.00mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
0%, +20%
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
3 V