XTM-18R0626-R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
283-XTM-18R0626-R-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
XTM-18R0626-R
คำอธิบาย
CAP 61.7F -5% +20% 18V CHAS MNT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
61.7 F (edlc) ตัวเก็บประจุยิ่งยวด 18 V โมดูล 22mOhm 1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
22mOhm
ผู้ผลิต
Eaton - Electronics Division
อายุการใช้งาน @ อุณหภูมิ
1500 ชั่วโมง (Hrs) @ 65°C
ชุด
ส่วนปลาย
ขั้วต่อประเภทสกรูขันยึด
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล
ความจุไฟฟ้า
61.7 F
ขนาด / มิติ
9.291" L x 1.803" W (236.00mm x 45.80mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
-5%, +20%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
3.051" (77.50mm)
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
18 V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 65°C