ECS-040-20-4X-DU
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
XC1920-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECS-040-20-4X-DU
คำอธิบาย
CRYSTAL 4.0000MHZ 20PF TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
4 MHz ±30ppm คริสตัล 20pF 150 Ohms HC-49/US
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ECS-040-20-4X-DU รุ่น
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
20pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
150 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
4 MHz
ขนาด / มิติ
0.447" L x 0.183" W (11.35mm x 4.65mm)
ความเสถียรของความถี่
±100ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.138" (3.50mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30ppm