ECS-100AX-100
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
X945-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECS-100AX-100
คำอธิบาย
XTAL OSC XO 10.0000MHZ TTL TH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 MHz XO (มาตรฐาน) TTL ออสซิลเลเตอร์ 5V 14-DIP, 4 ตัวนำ (ขนาดเต็ม, กระป๋องโลหะ)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ECS-100AX-100 รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
5V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±100ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
30mA
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-DIP, 4 ตัวนำ (ขนาดเต็ม, กระป๋องโลหะ)
ประเภท
ขนาด / มิติ
0.821" L x 0.520" W (20.86mm x 13.20mm)
ความถี่
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.200" (5.08mm)