ECS-200-CDX-0778
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
XC2073TR-ND - เทปและม้วน (TR)
XC2073CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
XC2073DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECS-200-CDX-0778
คำอธิบาย
CRYSTAL 20.0000MHZ 8PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 MHz ±25ppm คริสตัล 8pF 60 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ECS-200-CDX-0778 รุ่น
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
8pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
60 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
20 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (2.5x2)
ความเสถียรของความถี่
±30ppm
ขนาด / มิติ
0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±25ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.026" (0.65mm)