ECS-35-17-7S-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
XC501TR-ND - เทปและม้วน (TR)
XC501CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
XC501DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECS-35-17-7S-TR
คำอธิบาย
CRYSTAL 3.579545MHZ 17PF SMD
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.579545 MHz ±30ppm คริสตัล 17pF 250 Ohms 4-SOJ, 9.40mm ระยะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ECS-35-17-7S-TR รุ่น
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
17pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
250 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
3.579545 MHz
ขนาด / มิติ
0.492" L x 0.181" W (12.50mm x 4.60mm)
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.146" (3.70mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30ppm