ECS-480-10-37B2-RWN-TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
50-ECS-480-10-37B2-RWN-TR-ND - เทปและม้วน (TR)
50-ECS-480-10-37B2-RWN-TRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
50-ECS-480-10-37B2-RWN-TRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECS-480-10-37B2-RWN-TR
คำอธิบาย
CRYSTAL 48 MHZ 10PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
10 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
48 MHz ±15ppm คริสตัล 10pF 40 Ohms 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ECS-480-10-37B2-RWN-TR รุ่น
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
10pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
40 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
48 MHz
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-SMD (2x1.6)
ความเสถียรของความถี่
±15ppm
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±15ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.020" (0.50mm)