ECS-80-18-4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
X164-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ECS-80-18-4
คำอธิบาย
CRYSTAL 8.0000MHZ 18PF TH
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
8 MHz ±30ppm คริสตัล 18pF 80 Ohms HC-49/US
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ECS-80-18-4 รุ่น
หมวดหมู่
ความจุไฟฟ้าของโหลด
18pF
Mfr
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
80 Ohms
ชุด
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ประเภท
MHz คริสตัล
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความถี่
8 MHz
ขนาด / มิติ
0.447" L x 0.183" W (11.35mm x 4.65mm)
ความเสถียรของความถี่
±50ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.138" (3.50mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±30ppm