EPC23101ENGRT | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TRANS GAN 100V EPOWER STAGE |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 16 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ฮาฟบริดจ์ ตัวขับ จุดประสงค์ทั่วไป แกลเลียมไนไตรด์ (GaN) FET 14-QFN (3.5x5) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง 65A |
ผู้ผลิต EPC | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 10V ~ 80V |
ชุด | แรงดันไฟฟ้า - โหลด 10V ~ 80V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 125°C (TJ) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | คุณสมบัติ วงจร Bootstrap, ควบคุมอัตราการแกว่ง |
การตั้งค่าเอาต์พุต ฮาฟบริดจ์ | การป้องกันความผิดพลาด ESD, UVLO |
แอพพลิเคชั่น จุดประสงค์ทั่วไป | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้ |
อินเตอร์เฟซ ลอจิก | บรรจุภัณฑ์ / เคส 14-PowerWFQFN |
ประเภทโหลด เหนี่ยวนำ, คาปาซิทีฟ, ความต้านทาน | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 14-QFN (3.5x5) |
เทคโนโลยี แกลเลียมไนไตรด์ (GaN) FET | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |
Rds เปิด (Typ) 3.3mOhm |