EPC23101ENGRT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
917-EPC23101ENGRTTR-ND - เทปและม้วน (TR)
917-EPC23101ENGRTCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
917-EPC23101ENGRTDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EPC23101ENGRT
คำอธิบาย
TRANS GAN 100V EPOWER STAGE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ฮาฟบริดจ์ ตัวขับ จุดประสงค์ทั่วไป แกลเลียมไนไตรด์ (GaN) FET 14-QFN (3.5x5)
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต/ช่อง
65A
ผู้ผลิต
EPC
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
10V ~ 80V
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
10V ~ 80V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
วงจร Bootstrap, ควบคุมอัตราการแกว่ง
การตั้งค่าเอาต์พุต
ฮาฟบริดจ์
การป้องกันความผิดพลาด
ESD, UVLO
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว, เปียกที่ขอบด้านข้างได้
อินเตอร์เฟซ
ลอจิก
บรรจุภัณฑ์ / เคส
14-PowerWFQFN
ประเภทโหลด
เหนี่ยวนำ, คาปาซิทีฟ, ความต้านทาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
14-QFN (3.5x5)
เทคโนโลยี
แกลเลียมไนไตรด์ (GaN) FET
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (Typ)
3.3mOhm