FC-135 32.7680KA-AC3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SER4085TR-ND - เทปและม้วน (TR)
SER4085CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SER4085DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FC-135 32.7680KA-AC3
คำอธิบาย
CRYSTAL 32.7680KHZ 9PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
32.768 kHz ±20ppm คริสตัล 9pF 70 kOhms 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
70 kOhms
Mfr
โหมดการทำงาน
พื้นฐาน
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ประเภท
kHz Crystal (ส้อมเสียง)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
2-SMD (3.2x1.5)
ความถี่
32.768 kHz
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.059" W (3.20mm x 1.50mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)
ความจุไฟฟ้าของโหลด
9pF