FC-135R 32.7680KA-E3
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SER4074TR-ND - เทปและม้วน (TR)
SER4074CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SER4074DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
FC-135R 32.7680KA-E3
คำอธิบาย
CRYSTAL 32.7680KHZ 6PF SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
32.768 kHz ±20ppm คริสตัล 6pF 50 kOhms 2-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
ESR (ความต้านทานไฟฟ้าอนุกรมเทียบเท่า)
50 kOhms
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
kHz Crystal (ส้อมเสียง)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
2-SMD (3.2x1.5)
ความถี่
32.768 kHz
ขนาด / มิติ
0.126" L x 0.059" W (3.20mm x 1.50mm)
ความถี่คลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20ppm
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.035" (0.90mm)
ความจุไฟฟ้าของโหลด
6pF