SG-210STF 48.0000MS3 | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | XTAL OSC XO 48.0000MHZ CMOS SMD |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 20 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 48 MHz XO (มาตรฐาน) CMOS ออสซิลเลเตอร์ 1.6V ~ 3.6V สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า) 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย 1.6V ~ 3.6V |
Mfr | ความเสถียรของความถี่ ±25ppm |
ชุด | อุณหภูมิในการทำงาน -20°C ~ 70°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด) 2.6mA |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
เบสเรโซแนนซ์ | บรรจุภัณฑ์ / เคส 4-SMD, ไม่มีตัวนำ |
ประเภท | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ 4-SMD (2.5x2) |
ความถี่ | ขนาด / มิติ 0.098" L x 0.079" W (2.50mm x 2.00mm) |
ฟังก์ชั่น สแตนด์บาย (ลดกำลังไฟฟ้า) | ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด) 0.035" (0.90mm) |